FOMU YA UWAKILISHI
MKUTANO MKUU WA 17 WA WANAHISA

mmi ___ waSLP___ ,
nikiwa Mwanahisa wa TCCIA INVESTMENT PLC, namtewa_ _
waS.LLP. __ kama Mwakilishi wangu kwa ajili ya kupiga

kura kwa niaba yangu kwenye Mkutano Mkuu wa Kawaida wa Kampuni ambao utafanyika siku
ya Jumamosi, tarehe 05 Novemba, 2022.

2. Nimeweka/tumeweka alama "X" kuonesha ninavyotaka/tunavyotaka kura yangu/yetu ipigwe
kwenye maazimio yafuatayo:
S/N MAAZIMIO NDIYO | HAPANA | SIJAAMUA
1. | Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi na Mahesabu
yaliyokaguliwa kwa Mwaka wa Fedha ulioishia tarehe
31 Desemba, 2021.
2. | Malipo ya Gawio kwa Mwaka 2021.
3. | Kuteua wakaguzi wa nje wa Hesabu.
4. | Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi.
5. | Ununuzi wa baadhi ya hisa za Wanahisa (Share buy back).
6. | Kuorodhesha hisa za Kampuni kwenye Soko la
AFRINEX- MAURITIUS (CROSS-LISTING) .
Imesaniwa leo Tarehe 2022.
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