
TAARIFA KWA UMMA 

 
TANGAZO HILI LIMEIDHINISHWA NA MAMLAKA YA MASOKO YA MITAJI NA DHAMANA (CMSA) 

UTOAJI WA HISA ZA UPENDELEO 72,957,660 ZA KAMPUNI YA UWEKEZAJI TCCIA (TCCIA INVESTMENT PLC) 

TCCIA Investment PLC inatoa taarifa kwa umma kuwa Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana (CMSA), 

katika kutekeleza majukumu yake chini ya Sheria ya Masoko ya Mitaji na Dhamana, Sura ya 79 ya Sheria za 

Tanzania, imeidhinisha Waraka wa Matarajio wa TCCIA Investment Plc kuuza hisa za upendeleo 72,957,660 

kwa wanahisa wake kwa bei ya Shilingi 145 kwa kila hisa. 

TAARIFA YA UTOAJI WA HISA ZA UPENDELEO ZA TCCIA INVESTMENT PLC: 

Muhtasari wa taarifa muhimu kuhusu hisa za upendeleo za TCCIA Investment Plc zimewekwa hapa chini: 
 
Mtoaji:       TCCIA Investment PLC 
Bei:       Shilingi 145 Kwa kila hisa 
Idadi ya hisa zinazotolewa:    Hisa 72,957,660 
Mtaji uliokusudiwa kukusanywa:    Shilingi 10,578,860,700 
Uwiano wa hisa za upendeleo:     Hisa 1 mpya kwa kila hisa 1 iliyopo 
 

Uwekezaji unafanyika kwa njia Wanahisa kujaza fomu za maombi zitakazotumwa kwao. Wanahisa 

wanashauriwa kusoma waraka wa matarajio na fomu za maombi zitakazotumwa. Waraka wa matarajio 

unapatikana kwa njia ya mtandao kupitia tovuti ya TCCIA Investment PLC www.tcciainvest.co.tz na kupitia 

Mshauri Kiongozi (iTrust Finance Limited): Barua pepe: tcciarightsissue@itrust.co.tz Simu: +255 743 786 

236. 

Maombi yatakamilishwa kwa kufanya malipo katika akaunti ya CRDB Bank PLC iliyoorodheshwa hapo chini: 

 

Akaunti ya Malipo 

TCCIA RIGHTS ISSUE COLLECTION ACCOUNT 01DI011240700 

 
TAREHE ZA MATUKIO MUHIMU 

 Tukio Tarehe 

1.  Tarehe ya mwisho kununua Hisa Jumatatu, 06 November 2023 

2.  Tarehe ya Rekodi Alhamis, 09 November 2023 

3.  Usambazaji wa Fomu kwa wanahisa Ijumaa, 10 November 2023 

4.  Kufungua Mauzo ya Hisa za Upendeleo Ijumaa, 10 November 2023 

5.  Kufunga Mauzo ya Hisa za Upendeleo Ijumaa, 01 December 2023 

6.  Tangazo la matokeo ya Mauzo ya Hisa Ijumaa, 08 December 2023 

7.  Kuorodheshwa kwa Hisa DSE Alhamis, 14 December 2023 

 
Wawekezaji wanashauriwa kuwasiliana na mawakala wa Soko la Hisa la Dar es Salaam wenye leseni kutoka 
Mamlaka ya Masoko, Mitaji na Dhamana (CMSA); wahasibu, wanasheria au washauri wengine wa masuala 
ya fedha kwa ushauri elekezi ili kufanya maamuzi sahihi ya uwekezaji.  
  
Imetolewa na: 
Mkurugenzi Mtendaji, 
TCCIA Investment PLC 
Millenium Tower II,  
Ghorofa ya 24, S.L.P 72678, 
Dar es Salaam, Tanzania. 

http://www.tcciainvest.co.tz/
mailto:tcciarightsissue@itrust.co.tz

